Bayanin samfur
Chery QQ ice cream yana ɗaukar ƙirar tsarin W-siffa don ƙarfafa tsarin.Idan aka kwatanta da mafi yawan buɗaɗɗen ƙira a matakin ɗaya, W-dimbin ƙwanƙolin ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe yana da ma'ana mai ƙarfi na kauri, wanda ke ƙara haɓaka amincin jigilar kaya gabaɗaya.Ba wai kawai ba, chery QQ ice cream kofa karfe katako kuma yana ɗaukar tsarin jujjuya gabaɗaya, don tabbatar da amincin tsarin ƙofa, haɓaka tasirin tasirin gefen jiki.Dangane da tsarin buffer, wanda ke taka muhimmiyar rawa a karon abin hawa, QQ ice cream kuma yana da akwatin shayar da makamashin dogo na gaba, ta yadda tasirin tasirin ya rabu sosai, an inganta rigidity na gaba na gaba, da haɓaka aminci.Belin kujerar fasinja yana da aikin iyakance ƙarfi, wanda zai iya rage rauni sosai ga kugu da wuyan fasinja.Don samfuran kishiya a matakin ɗaya, Chery QQ ice cream shine mafi amintaccen ƙirar tsari, a cikin wurin da ba a iya gani koyaushe yana raka ku.
A cikin tsarin tsaro na bayyane, Chery QQ ice cream ya sami sabon ci gaba a aikace-aikacen wurin.Jamus RHEIN takardar shedar lafiya na kayan aikin wurin zama na mahaifar mata da jarirai, har ma yara ba sa damuwa game da haɗarin lafiya.Kyakkyawan zaɓi na kayan, ba kawai dadi ba amma har ma da yanayin muhalli, babu wari a cikin mota.Bugu da kari, ya hada da babbar jakar iska ta tuƙi, ƙararrawar matsa lamba ta taya, ƙararrawar masu tafiya ƙasa mai saurin gudu da sauran ƙayyadaddun kayan aiki, ta yadda kowane mai amfani da ke tuka ice cream na Chery QQ zai ji daɗin tafiye-tafiye mai aminci, kuma da gaske ya cimma motar ba tare da damuwa ba.
Ƙayyadaddun samfur
Alamar | CHERY |
Samfura | QQ ICE CREAM |
Sigar | 2022 Kone |
Mahimman sigogi | |
Samfurin mota | Minicar |
Nau'in Makamashi | Wutar lantarki mai tsafta |
Lokacin Kasuwa | Dec.2021 |
NEDC tsantsa kewayon tafiye-tafiyen lantarki (KM) | 120 |
Matsakaicin ƙarfi (KW) | 20 |
Matsakaicin karfin juyi [Nm] | 85 |
Ƙarfin motocin [Ps] | 27 |
Tsawon * Nisa* Tsawo (mm) | 2980*1496*1637 |
Tsarin jiki | 3-kofa 4-kujera hatchback |
Babban Gudun (KM/H) | 100 |
Jikin mota | |
Tsawon (mm) | 2980 |
Nisa (mm) | 1496 |
Tsayi (mm) | 1637 |
Dabarun tushe (mm) | 1960 |
Waƙar gaba (mm) | 1290 |
Waƙar baya (mm) | 1290 |
Mafi ƙarancin share ƙasa (mm) | 120 |
Tsarin jiki | hatchback |
Yawan kofofin | 3 |
Yawan kujeru | 4 |
Mass (kg) | 715 |
Motar lantarki | |
Nau'in mota | Aiki tare na dindindin na maganadisu |
Jimlar wutar lantarki (kw) | 20 |
Jimlar karfin juyi [Nm] | 85 |
Matsakaicin ƙarfin motar baya (kW) | 20 |
Matsakaicin karfin juyi na baya (Nm) | 85 |
Yawan motocin tuƙi | Mota guda ɗaya |
Wurin mota | Na baya |
Nau'in Baturi | Lithium iron phosphate baturi |
NEDC tsantsa kewayon tafiye-tafiyen lantarki (KM) | 120 |
Ƙarfin baturi (kwh) | 9.6 |
Amfanin wutar lantarki a cikin kilomita 100 (kWh/100km) | 8.8 |
Akwatin Gear | |
Yawan kayan aiki | 1 |
Nau'in watsawa | Kafaffen rabon gear akwatin gear |
Short suna | Akwatin gear gudu ɗaya na abin hawan lantarki |
Chassis Steer | |
Siffar tuƙi | Rear-injin Rear-drive |
Nau'in dakatarwar gaba | Dakatar da McPherson mai zaman kanta |
Nau'in dakatarwa na baya | Dakatar da ba mai zaman kanta mai haɗin kai uku ba |
Nau'in haɓakawa | Taimakon lantarki |
Tsarin jikin mota | ɗaukar kaya |
Birki na dabaran | |
Nau'in birki na gaba | Disc |
Nau'in birki na baya | Ganga |
Nau'in parking birki | Birki na hannu |
Ƙayyadaddun Taya ta Gaba | 145/70 R12 |
Bayanan taya na baya | 145/70 R12 |
Bayanin Tsaro na Cab | |
Jakar iska ta direba ta farko | EE |
Ayyukan saka idanu matsa lamba na taya | Ƙararrawar matsa lamba ta taya |
Ba a ɗaure bel ɗin mai tuni ba | Wurin zama direba |
ISOFIX Mai haɗa wurin zama na Yara | EE |
ABS anti-kulle | EE |
Rarraba ƙarfin birki (EBD/CBC, da sauransu) | EE |
Tsarin Taimako/Sarrafawa | |
Rear parking | EE |
Bidiyon taimakon tuƙi | Juya hoto |
Canjin yanayin tuƙi | Wasanni/Tattalin Arziki |
Hill taimako | EE |
Rim kayan | Karfe Aluminum alloy (Option) |
Kulle tsakiya na ciki | EE |
Nau'in maɓalli | Maɓallin sarrafawa mai nisa |
Preheating baturi | EE |
Tsarin ciki | |
Abun tuƙi | Filastik |
Multifunction tuƙi | EE |
Tafiyar allo nunin kwamfuta | Launi |
Tsarin wurin zama | |
Kayan zama | Fabric |
Wurin zama salon wasanni | EE |
Daidaita wurin zama direba | Daidaita gaba da baya, daidaita madaidaicin baya |
Daidaita wurin zama na mataimakin matukin jirgi | Daidaita gaba da baya, daidaita madaidaicin baya |
Kujerun baya sun ninke | Gaba ɗaya |
Tsarin multimedia | |
Bluetooth/Wayar Mota | EE |
Multimedia/caji ke dubawa | USB Type-C |
Adadin tashoshin USB/Nau'in-c | 2 a gaba |
Adadin masu magana (pcs) | 2 |
Tsarin haske | |
Madogararsa mai ƙarancin haske | Halogen |
Madogarar haske mai tsayi | Halogen |
LED fitilu masu gudana a rana | EE |
Daidaitacce tsayin fitilar gaba | EE |
Gilashin / madubin duba baya | |
Gilashin wutar gaba | EE |
Ayyukan madubi na baya na ciki | Manual anti-dazzle |
Na'urar sanyaya iska/firiji | |
Hanyar kula da zafin jiki na kwandishan | Manual kwandishan |