Samfurin ciki
Baic NEW Energy EC3 yana da sabon zane don bayyanar, salon CROSS na birni, mai launin shuɗi, fari, lemu, ja 4 launuka.Layukan da ke kusa da LOGO a tsakiyar fuskar gaba an sake tsara su.Layukan da ke ɓangarorin biyu sun shimfiɗa kuma suna tafiya ta cikin fitilolin mota, waɗanda ke da alaƙa da fitilun LED na yau da kullun.Akwai fitilolin LED guda 5 a tsaye a bangarorin biyu.
Rear radars an ƙara zuwa 3. Rufin sabon zane na kaya mai launi biyu, don haka masu amfani da kaya sun dace.Tsawon, nisa da tsayin sabon jikin motar sune 3675mm*1630mm*1518mm, kuma wheelbase shine 2360mm, wanda aka sanya shi a cikin motar lantarki mai tsabta.
Sabuwar mota ta tsakiya iko rungumi dabi'ar allura gyare-gyare biyu suture fasahar, da sub-kayan panel iko panel, kofa panel canza panel an yi ado da carbon fiber texture.Daidaitaccen lebur mai laushi mai magana uku an naɗe shi da fata don jin daɗin riko.
Nuni allo: a cikin mota dakatar 8-inch LCD kula da tsakiya allo hadedde arziki interconnected ayyuka, da kuma ke dubawa a fili da kuma santsi don cikakken saduwa da bukatun masu amfani don tafiya, nisha da kuma m hulda.EC3 tana ɗaukar babban allon kulawa na tsakiya wanda aka dakatar don gujewa gani ƙasa, amintaccen iko da tuƙi.
Ƙungiyar kayan aiki: sanye take da 7-inch launi LCD HD kayan aikin dijital na matakin wannan matakin, saitin menu, bayanin tuƙi a bayyane yake, tuƙi ba tare da ɓarna ba saboda rashin tabbas;Saituna biyu na UI interface canza.
An sanye shi da tsarin N-Booster na fasaha na lantarki, tsarin zai iya samun nasarar dawo da makamashin birki na kashi 99.99%, inganta rayuwar batir da faɗaɗa radiyon tafiye-tafiyen mai amfani.
Daidaita tare da ingantaccen ƙarfin ikon taimakawa, lokacin amsawarsa shine kawai 1/4 na taimakon wutar lantarki na gargajiya, kuma yana iya rage nisan birki fiye da 5m a cikin yanayin gaggawa, ta yadda birkin ya kasance mai hankali.
Tsarin baturi: EC3 sanye take da baturin lithium na ningde Ternary, ƙwararrun tsarin sarrafa baturi mai zaman kansa wanda BAIC New Energy ya haɓaka da zafin zafin jiki mai ƙarancin zafi da fasahar caji.Tsawon rayuwar batir na Ma'aikatar Masana'antu da Fasahar Watsa Labarai na iya kaiwa kilomita 261, kuma a lokaci guda, yana iya farawa da caja akai-akai a kasa da digiri 30 a ma'aunin celcius.
Tsarin Motoci: EC3 yana ɗaukar injin mai sanyaya ruwa mai inganci, tare da ingantaccen aikin sanyaya da ingantaccen aiki.0-50km/h lokacin hanzari bai wuce 5.5s ba, kuma matsakaicin gudun zai iya kaiwa 120km/h.
Tsarin chassis: EC3 sanye take da ƙwararrun matakin ci gaba na ingantaccen chassis na wasanni na lantarki, gaban axle na gaba da na baya 1: 1, ƙarfin ƙafar ƙafa huɗu daidai ne, haɓakawa, ragewa, juyawa mai santsi, aminci, kuma don tabbatar da ƙarfin EC3, BAIC sabon makamashi shine don tabbatar da tsawon gwajin kilomita miliyan 1.97.
Ƙayyadaddun samfur
Alamar | BAIC |
Samfura | Farashin EC3 |
Sigar | 2019 smart version |
Mahimman sigogi | |
Samfurin mota | Hatch-Baya |
Nau'in Makamashi | Wutar lantarki mai tsafta |
NEDC tsantsa kewayon tafiye-tafiyen lantarki (KM) | 301 |
Lokacin caji mai sauri[h] | 0.6 |
Ƙarfin caji mai sauri [%] | 80 |
Matsakaicin ƙarfi (KW) | 45 |
Matsakaicin karfin juyi [Nm] | 150 |
Ƙarfin motocin [Ps] | 61 |
Tsawon * Nisa* Tsawo (mm) | 3684*1630*1518 |
Yawan kujeru | 4 |
Tsarin jiki | 5-kofa 4-kujera Hatch-Back |
Babban Gudu (KM/H) | 120 |
Jikin mota | |
Tsawon (mm) | 3684 |
Nisa (mm) | 1630 |
Tsayi (mm) | 1518 |
Dabarun tushe (mm) | 2360 |
Motar lantarki | |
Nau'in mota | Aiki tare na dindindin na maganadisu |
Matsakaicin ƙarfin doki (PS) | 61 |
Jimlar wutar lantarki (kw) | 45 |
Jimlar karfin juyi [Nm] | 150 |
Matsakaicin ƙarfin motar gaba (kW) | 45 |
Matsakaicin karfin juyi na gaba (Nm) | 150 |
Yanayin tuƙi | Wutar lantarki mai tsafta |
Yawan motocin tuƙi | Mota guda ɗaya |
Wurin mota | Gaba |
Nau'in Baturi | Batirin Lithium ion |
Akwatin Gear | |
Yawan kayan aiki | 1 |
Nau'in watsawa | Kafaffen rabon gear akwatin gear |
Short suna | Akwatin gear gudu ɗaya na abin hawan lantarki |
Chassis Steer | |
Siffar tuƙi | FF |
Nau'in dakatarwar gaba | Dakatar da McPherson mai zaman kanta |
Nau'in dakatarwa na baya | Dakatar da hannu |
Nau'in haɓakawa | Taimakon lantarki |
Tsarin jikin mota | ɗaukar kaya |
Birki na dabaran | |
Nau'in birki na gaba | Fayil mai iska |
Nau'in birki na baya | Ganga |
Nau'in parking birki | Birki na hannu |
Ƙayyadaddun Taya ta Gaba | 165/60 R14 |
Bayanan taya na baya | 165/60 R14 |
Bayanin Tsaro na Cab | |
Jakar iska ta direba ta farko | EE |
Jakar iska ta co-pilot | EE |
ISOFIX Mai haɗa wurin zama na Yara | EE |
ABS anti-kulle | EE |
Rarraba ƙarfin birki (EBD/CBC, da sauransu) | EE |
Tsarin Taimako/Sarrafawa | |
Rear parking | EE |
Hill taimako | EE |
Aluminum gami ƙafafun | EE |
Rufin rufin | EE |
Kulle tsakiya na ciki | EE |
Nau'in maɓalli | Maɓallin nesa |
Tsarin ciki | |
Abun tuƙi | Cortex |
Madaidaicin matakin tuƙi | Sama da ƙasa |
Multifunction tuƙi | EE |
Cikakken LCD Dashboard | EE |
Aikin nunin kwamfuta na tafiya | Bayanin tuƙi Bayanan multimedia |
Tsarin wurin zama | |
Kayan zama | Haɗin fata/fabrik |
Tsarin haske | |
Madogararsa mai ƙarancin haske | Halogen |
Madogarar haske mai tsayi | Halogen |
Fitilolin gudu na rana | EE |
Daidaitaccen tsayin fitilar gaba | EE |
Ana kashe fitilun mota | EE |
Gilashin / madubin duba baya | |
Gilashin wutar gaba | EE |
Tagar wutar baya | EE |
Siffar tauraro ta bayan fage | Daidaita wutar lantarki |
Na'urar sanyaya iska/firiji | |
Hanyar kula da zafin jiki na kwandishan | Manual |
Adadin masu magana (pcs) | 4 |
bayanin samfurin
Halayen ayyuka na tsarin birki na lantarki mai hankali
An sanye shi da tsarin N-Booster na fasaha na lantarki, tsarin zai iya samun nasarar dawo da makamashin birki na kashi 99.99%, inganta rayuwar batir da faɗaɗa radiyon tafiye-tafiyen mai amfani.
Daidaita tare da ingantaccen ƙarfin ikon taimakawa, lokacin amsawarsa shine kawai 1/4 na taimakon wutar lantarki na gargajiya, kuma yana iya rage nisan birki fiye da 5m a cikin yanayin gaggawa, ta yadda birkin ya kasance mai hankali.
Tsarin baturi: EC3 sanye take da ningde Ternary lithium baturi, ƙwararrun tsarin sarrafa baturi da kansa ya haɓaka ta BAIC New Energy da zafin jiki mai ƙarancin zafi da fasahar caji.Tsawon rayuwar batir na Ma'aikatar Masana'antu da Fasahar Watsa Labarai na iya kaiwa kilomita 261, kuma a lokaci guda, yana iya farawa da caja akai-akai a kasa da digiri 30 a ma'aunin celcius.
Tsarin Motoci:EC3 tana ɗaukar injin sanyaya ruwa mai inganci, tare da mafi kyawun aikin sanyaya da ingantaccen aiki.0-50km/h lokacin hanzari bai wuce 5.5s ba, kuma matsakaicin gudun zai iya kaiwa 120km/h.
Tsarin chassis:EC3 sanye take da ƙwararrun matakin ci gaba na chassis na wasanni na lantarki mai tsafta, ɗaukar nauyi na gaba da na baya 1: 1, ƙarfin ƙafar ƙafa huɗu shine uniform, haɓakawa, ragewa, jujjuyawar santsi, aminci, kuma don tabbatar da ƙarfin EC3, BAIC sabon makamashi shine don tabbatar da tsawon tsawon kilomita miliyan 1.97.